ขอเรียนเชิญคณาจารย์ นิสิต และผู้ที่สนใจเข้าร่วมฟังบรรยาย โครงการ QUALI-DEC ภายใต้หัวข้อ "คลอด (อย่างไรให้) ปลอดภัย"
![ขอเรียนเชิญคณาจารย์ นิสิต และผู้ที่สนใจเข้าร่วมฟังบรรยาย โครงการ QUALI-DEC ภายใต้หัวข้อ "คลอด (อย่างไรให้) ปลอดภัย"](http://www.western.ac.th/cdn/shop/articles/1_8018868f-86e4-42ee-bb18-7c595aa60577_{width}x.png?v=1655883731)
ขอเรียนเชิญคณาจารย์ นิสิต และผู้ที่สนใจเข้าร่วมฟังบรรยาย
เนื่องด้วยสาขาวิชาการพยาบาลมารดา ทารก และการผดุงครรภ์ คณะพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตวัชรพล ร่วมกับ โครงการ QUALI-DEC ได้จัดบริการวิชาการผ่านระบบ Online Special Talk ในวันที่ 23 มิถุนายน 2565 เวลา 11.00-12.00 น. ภายใต้หัวข้อ "คลอด (อย่างไรให้) ปลอดภัย" โดยได้รับเกียรติจาก ศ.นพ. ภิเศก ลุมพิกานนท์ หัวหน้าโครงการ QUALI-DECประเทศไทย เป็นวิทยากรในการบรรยาย ครั้งนี้
โดยสามารถเข้าร่วมผ่านช่องทาง ZOOM
Meeting ID: 930 6342 1741
Passcode: 640733
![](https://cdn.shopify.com/s/files/1/0561/1605/2164/files/ea8e78b4ff0f5ad8cdb4c5e36360994e_480x480.jpg?v=1655883640)
- Admin WTU Website